โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ ยินดีต้อนรับ คุณครูสุธิดา หลวงมูล คุณครูศุภลักษณ์ ศรีษะ คุณครูชนัญญา ตนะทิพย์ และ คุณครูณิรัตตา ปิมแปง เข้าสู่รั้วน้ำเงิน-ขาว และจะเป็นกำลังในการขับเคลื่อนการศึกษาของโรงเรียนบ้านห้วยไคร้ ต่อไป ด้วยความยินดียิ่ง
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/399464424_812962347503880_1148486504666673980_n-1024x768.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/399745606_813686560764792_278094947070626321_n.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/400076230_813686680764780_5866085762300054290_n-768x1024.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/401601908_816532723813509_5707413677792617006_n-1024x576.jpg)
โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ ยินดีต้อนรับ คุณครูสุธิดา หลวงมูล คุณครูศุภลักษณ์ ศรีษะ คุณครูชนัญญา ตนะทิพย์ และ คุณครูณิรัตตา ปิมแปง เข้าสู่รั้วน้ำเงิน-ขาว และจะเป็นกำลังในการขับเคลื่อนการศึกษาของโรงเรียนบ้านห้วยไคร้ ต่อไป ด้วยความยินดียิ่ง