ในวันพุธ ที่6 กรกฎาคม 2565 ครูทิพวรรณ มูลทาศรี และครูปภัสสร จงตรอง นำนักเรียนระดับชั้นอนุบาล 2-3โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ ทำกิจกรรมหล่อเทียนพรรษา ณ วัดห้วยไคร้หลวง
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/292222990_438854094914709_7374008699759429512_n-725x1024.jpg)
ในวันพุธ ที่6 กรกฎาคม 2565 ครูทิพวรรณ มูลทาศรี และครูปภัสสร จงตรอง นำนักเรียนระดับชั้นอนุบาล 2-3โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ ทำกิจกรรมหล่อเทียนพรรษา ณ วัดห้วยไคร้หลวง