วันเสาร์ ที่ ๖ สิงหาคม ๒๕๖๕ นำโดย นายสุพิษ ชัยมงคล ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านห้วยไคร้ นายวิเชียร สุแก้ว รองผู้อำนวยการโรงเรียน และคณะครู นำนักเรียนโรงเรียนบ้านห้วยไคร้จำนวน ๓๐ คน เข้ารับทุนการศึกษา จำนวน ๓๐ ทุน ทุนละ ๑,๐๐๐ บาท รวมเป็นเงินทั้งสิ้น ๓๐,๐๐๐ บาท ทุนการศึกษาจาก พระครูพิทักษ์ ปัจจันตเขต (ตุ๊ลุงฝ้าย) อดีตเจ้าอาวาสวัดดอยตุง/ประชาสัมพันธ์โรงเรียน
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297873228_462517775881674_2109804492592840439_n-1024x768.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297883356_462517619215023_720341652104822483_n-1024x768.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297888078_462517995881652_8439838639790260869_n-1024x768.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297947420_462517889214996_7762524183096900997_n-1024x768.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297986258_462517912548327_2594103587250339530_n-1024x768.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298003502_462517815881670_6805490597969638514_n-1024x768.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298095725_462518099214975_4295155073462487358_n-1024x768.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298153130_462518132548305_7007658577312978064_n-1024x768.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298173291_462517489215036_7849514647644538632_n-1024x768.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298188866_462517472548371_5302687767748796315_n-1024x768.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298205733_462517545881697_7662174298986091744_n-1024x768.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298268606_462517502548368_5748402277643592953_n-1024x768.jpg)
![](https://www.banhuaikraischool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298337442_462517629215022_9014756849297252051_n-1024x768.jpg)